Thông báo mới nhất về Sự kiện Khoa học Vũ trụ Huyền bí ngày 16/1/2011 tại trường THPT Phú NHuận (trang 1)

Thay mặt BCN CLB Duy xin thông báo cùng tất cả các bạn thành viên:

Ngày Hội Công Nghệ Vũ Trụ sẽ được HAAC tổ chức tại trường THPT Phú Nhuận vào sáng chủ nhật 16/1/2011 này với các trò chơi thi đấu hấp dẫn:
- Thả trứng Khám Phá Sao Kim
- Chinh phục vũ trụ với Tên lửa nước.

Ngày hội sẽ bắt đầu từ 7h30 sáng ngày 16/1 tại trường THPT Phú Nhuận. Số 5 Hoàng Minh Giám Q.Phú Nhuận Tp.HCM
Xin chân thành cảm ơn các bạn

Ban Chủ Nhiệm CLB.

Ðề: Thông báo mới nhất về Sự kiện Khoa học Vũ trụ Huyền bí ngày 16/1/2011 tại trường THPT Phú NHuận

Chiều mai đúng 2h nếu bạn nào rảnh có thể tới nhà anh Tuấn phụ CLB 1 tay làm demo mô hình thả trứng theo thể lệ mới cho buổi demo tại trường Phu Nhuan nhé

thaisonsd

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC
Ðề: Thông báo mới nhất về Sự kiện Khoa học Vũ trụ Huyền bí ngày 16/1/2011 tại trường THPT Phú NHuận

Em vẫn xung phong đi sự kiện này. Nhưng ngày mai em không đi được rồi :| đang ôn thi HK 1 anh ạ.

ken0612

H còn buổi nào cb hok a? tuần này thì e rãnh. Có gì ll qua đt giúp e. Vì e dạo này ít lên mạng. Đt: 01269300248

kayknife

gần tới ngày chủ nhật rồi, không biết mấy anh sẽ phân công công việc ra sao nhỉ:sm (21)::sm (21):

Chào mọi người, em là người mới, được biết đến clb từ hôm 4/1 ở nhà văn hóa thanh niên, em rất thích thiên văn, trông chờ khi nào clb có hoạt động mới sẽ tham gia ngay, nhưng 16 này lại phải đi tập huấn ở trường, hix hix

en_bac

Moderator
Chào mọi người, em là người mới, được biết đến clb từ hôm 4/1 ở nhà văn hóa thanh niên, em rất thích thiên văn, trông chờ khi nào clb có hoạt động mới sẽ tham gia ngay, nhưng 16 này lại phải đi tập huấn ở trường, hix hix
Có nhiều dịp mà bạn. Ví dụ đợt cắm trại sắp tới

Ngày mai đi hok đc rồi, vì không có nhóm, xa nhà, vả lại chẳng ai có thông báo gì về mình hết thôi mai ở nhà vậy.