Thông báo: HAAC mở lớp học "Thiên Văn Học Cơ Bản"

sixpro

Moderator
Cho em hỏi là bao giờ có thồng tin bắt đầu lớp học thiên văn mùa thu.
Hiện nay thời gian hoạt động của CLB có thể nói là "không còn chổ chen chân" vì thế, lớp học thiên văn có thể bị dời lại đôi chút thời gian.....

Khi nào có thông tinh chính thức, BCN sẽ thông báo trên diễn đàn.

Mong các bạn theo dõi.

Thân

E đăng kí giùm bạn
Hộ tên: Lê Huy Cường
Đt: 0169.3002.754
Mình hỏi tí, vì sao bạn đó k tự đăng ký được?
Nếu nhờ đăng ký giùm sao k tìm hiểu kỹ rồi nhờ?
Những bản đăng ký thế này chỉ tổ làm khổ BTC lớp học thôi!

Nói bạn bổ sung thêm thông tin nhé Xuân Hoa! :sm (76):

Khóa 2, năm 2011 của Lớp học Thiên văn cơ bản sắp khai giảng! :sm (12):

Phong thanh tin hành lang..
.. khóa học này sẽ cải tiên, giảm thời lượng
.. phòng học lần này vẫn sẽ rất ư là hết sảy
.. ngày mai sẽ giăng bảng thông báo lịch học chi tiết..
..

Hiện tại chưa có em, nhưng các buổi học đều có ghi lại video, và có slide bài giảng, nếu em cần gửi mail tới clb, anh sẽ gửi các slide bài giảng và câu hỏi cho em, mail clb haac@vietastro.org hay hcmc.astroclub@gmail.com
Anh ơi!! e cung muồn xin slide và video bài giảng của lớp học được không anh.
đây yh của em: ongzzakhotinh@yahoo.com
Ah anh cho em hỏi, em ở Da Lat, nếu e tự tìm hiểu tài liệu và đến ngày thi, e xuông Sài Gòn thi, co được không anh.

sixpro

Moderator
Anh ơi!! e cung muồn xin slide và video bài giảng của lớp học được không anh.
đây yh của em: ongzzakhotinh@yahoo.com
Ah anh cho em hỏi, em ở Da Lat, nếu e tự tìm hiểu tài liệu và đến ngày thi, e xuông Sài Gòn thi, co được không anh.
Chào bạn!

Những bài test thật ra chỉ là những bài hệ thống và kiểm tra, đánh giá kiến thức học được trong quá trình theo học tại lớp. Không quá quan trọng hoá điểm số. Nếu thuận tiện thì bạn tham gia test thì rất tốt.

Thân!

Vâng ^^... cám ơn bạn nhiều, mình muốn tìm hiểu về thiên văn lâu rồi, tiếc là biết đến HAAC trễ quá.

xuanhoa

Moderator
Mình hỏi tí, vì sao bạn đó k tự đăng ký được?
Nếu nhờ đăng ký giùm sao k tìm hiểu kỹ rồi nhờ?
Những bản đăng ký thế này chỉ tổ làm khổ BTC lớp học thôi!

Nói bạn bổ sung thêm thông tin nhé Xuân Hoa! :sm (76):
E xin lỗi, việc thiếu thông tin khi đăng kí là lỗi của e, e đã bảo bạn ấy đăng kí qua mail.

ken0612

Sếp Leo cho e 3 chỗ. Đề nghị thông báo rõ tgian nha. Để sắp xếp. Và làm sao để các bạn ở Thủ Đức đi đc nữa đó.

sixpro

Moderator
Dạ xin nhắc lại với toàn thể các thành viên, học viên muốn tham gia lớp học thiên văn lần 2

Các bạn đăng kí theo mẫu sau và gửi về haac@vietastro.org

1. Họ tên:
2. Năm sinh:
3. Nghề nghiệp:
4. Đơn vị công tác:
5. Điện thoại liên lạc:
6. Thư điện tử liên lạc:
7. Ký danh diễn đàn VietAstro: (nếu có)

CLB sẽ thông báo chi tiết cho các bạn qua email sau khi đã nhận được đăng ký.

Thân!

Cho hỏi là mình đã gửi mail đăng ký lớp học từ hồi 13/8 (gửi vào địa chỉ hcmc.astroclub@gmail.com) nhưng hiện vẫn chưa nhận dc mail thông báo gì, không biết có nằm trong danh sách học lần này ko ^^"

Ðề: Re: Thông báo: HAAC mở lớp học "Thiên Văn Học Cơ Bản"

Cho hỏi là mình đã gửi mail đăng ký lớp học từ hồi 13/8 (gửi vào địa chỉ hcmc.astroclub@gmail.com) nhưng hiện vẫn chưa nhận dc mail thông báo gì, không biết có nằm trong danh sách học lần này ko ^^"
Cái này bạn cứ thư thả nghỉ cuối tuần và vui lòng chờ thêm ít hôm nhé, BTC đang trong quá trình xử lý thông tin và ra quyết định về DS học viên Khóa 2!
Minh họa vui thì giống như là công bố "DS thí sinh trúng tuyển" vậy! :sm (44):

Nếu lớp còn nhận học viên thì cho em đăng kí nhé:
1. Họ tên:
2. Năm sinh:
3. Nghề nghiệp:
4. Đơn vị công tác:
5. Điện thoại liên lạc:
6. Email liên lạc: ..@yahoo.com (em không hiểu sao nick này không nhận được email)
XIN LƯU Ý VỚI CÁC HỌC VIÊN ĐĂNG KÝ THAM GIA LỚP HỌC
NẾU YAHOO! MAIL CỦA CÁC ANH CHỊ MẶC ĐỊNH HIỂN THỊ TIẾNG VIỆT THÌ EMAIL CÁC ANH CHỊ SẼ CÓ ĐUÔI ..@yahoo.com.VN

Đã có nhiều trường hợp rất "oan uổng" không được tham gia Khóa 1 Lớp học Thiên văn cơ bản chỉ vì không cẩn thận khi cung cấp thông tin.

CLB cũng vừa gửi email thông báo cho toàn bộ các học viên trong DS đăng ký, các anh chị đọc email và làm theo hướng dẫn nhé!

BTC Lớp học Thiên văn xin thông báo.

E cung muon dang ki nhung gio la thang 12 roi khong biet co khoa hoc khong nua. Neu co tin tuc gi xin may anh lien lac cho em.
Name: Lý Hoàng Phúc
YHM:hoangphuc103@yahoo.com.vn
DT: 0938604143
Tks,