Tham gia quản lý nội dung web vietastro

Hiện website đang thiếu người làm các việc:
+ Quản lý nội dung mục ngày này năm xưa, ảnh thiên văn
+ Duyệt bài kiểm tra lỗi chính tả, trình bày trang
+ Dịch bài, tìm kiếm tài liệu hay về thiên văn
Trước đây ngoài fairy, thì còn có dragonstar tham gia, nhưng hiện nay bạn dragonstar do bận học nên xin thôi. Hiện nay đã có thêm anh Tú - herozeratul ở ttvnol tham gia giúp một số chuyên mục nhưng vẫn còn rất thiếu người.
Bạn nào thấy có thời gian thì tham gia nhé.

MinhDang

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC
..... em xin tham gia, em cũng có thời gian rãnh nhiều lắm ... nhưng chĩ buổi sáng....

khanhHAS

Moderator
em có thể làm 2 mục này!!! :)
+ Quản lý nội dung mục ngày này năm xưa, ảnh thiên văn
+ Duyệt bài kiểm tra lỗi chính tả, trình bày trang

Marmystery

anh Tuấn ơi, có cần người nữa không, em có thể:
_Duyệt bài kiểm tra lỗi chính tả, trình bày trang
_Dịch bài
_Quản lí mục ngày này năm xưa

@Marmystery: dịch bài em có thể post ở trong phòng thảo luận của nhóm biên dịch.
Sau đó nếu được anh sẽ post ra ngoài.
@All: hiện nay các mục ngày nay năm xưa, ảnh thiên văn đã có anh herozeratul tham gia giúp đỡ nên ko cần thêm nữa.

@ khanhhn,
Marmystery gửi PM cho anh user và pass tụi em chọn để login vào trang tin để anh add quyền, chỉnh sửa bài duyệt lỗi chính tả.

Cho em tham gia với. Em có thể
- Dịch bài
- Duyệt bài kiểm tra lỗi chính tả, trình bày trang
Thanks các anh nha

@hoducanhtuan: hoan nghênh em tham gia nhóm nội dung web. Hiện nay web đang rất thiếu người viết và dịch bài.
Các bài dịch em đăng ở phòng thảo luận dịch thuật rồi admin sẽ đăng ra web sau khi mọi người đã chỉnh sửa lỗi dịch nếu có.

sixpro

Moderator
Dịch bài thì em chưa có kinhy nghiệm, còn những cái còn lại, em hi vọng sẽ giúp nhiều cho web nhà mình.

Em chưa thành thạo nhiều nhưng vẫn xung phong dịch bài và tìm các tài liệu hay và các tin tức về thiên văn. Em sẽ đóng góp hết sức vì một HAAC phát triển.

sakura95

Em tuy là thành viên mơi chưa biết nhiều nhưng em vẫn xung phong tìm va dich nhưng tin tức hay để góp phần làm cho HAAC ngày càng phát triển hơn nữa ạ

haianh_zeee

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC
sắp tới quỹ thời gian của e sẽ rộng mở hơn. E có thể tham gia lại nhóm dịch thuật đc không, nhằm trau dồi thêm vốn liếng tiếng Anh của mình.