Giáo viên địa lý "Thêm một lần đau"

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
Công nhận bữa nay Tuấn rảnh thiệt, nên xem qua các thể loại nhạc xì teen bựa đang thịnh hành: nào là Hoàng tử Đông Đông, clip khóc Will - 365daband... công nhận giải trí dễ sợ (các bạn lên youtube mà search). Nhưng đến cái clip "Thêm 1 lần đau" của các bạn HKT này thì vừa buồn cười vừa nản ^^.

Các bạn xem qua, để xem Tuấn nản ở chỗ nào nhé.
VietAstro YouTube Player
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Ý anh là clip hay lời hát để em còn tập trung vào chuyên môn. Chứ vừa nhìn vừa nghe em tắt thở chết mất. Chịu ko nổi =))

Theo gg map thì ở khung hình 4:43, tọa độ đầu là ở Chợ Gạo, Tiền Giang, tọa độ thứ 2 là ở giữa biển Đông =))

en_bac

Moderator
Anh phải lưu ý trước chứ mất công đang uống nước em lại phun hết vào lap hỏng mất thì tội em

mà thiệt, em cũng chưa biết có cái bản đồ nào lại lộn ngược hướng Nam lên trên ko nữa. 10o43'41.35N lại nằm trên 12o17'06.52N. Mới thấy luôn :sm (81):

Thật ra cực đông của phần lãnh thổ đất liền cũng ít ai nhớ có kinh độ là 109°27′ Đông, nên người làm clip này có nhầm lẫn cũng chả trách. Nhưng mất kiến thức địa lý về vĩ độ thì hơi buồn cười ^^.

pvloc90

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC
Cái này coi lâu rồi nhưng mà ko phát hiện ra mấy cái số đó.=)) Đơn giản vì clip quá bựa.=))

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)