Clip tên lửa nước - demo thử nghiệm

Hì hục tối hôm qua làm theo hướng dẫn của em xuanhoa, cuối cùng cũng cho video quay chậm được nhưng mà kỹ thuật thì chưa được ổn lắm. Các bác xem thử và góp ý. Em mới chỉ làm thử thôi chứ chắc phải làm lại.

Cảnh quay phóng tên lửa nước

VietAstro YouTube Player
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

::)::)::)::)::)::)::)

chất lượng hình ảnh không được tốt lắm do nén lại. Bản chưa resize khoảng 7Mb

xuanhoa

Moderator
phim good lắm, ghép video chuẩn ghia lun=D>=D>=D>
cái cảnh cúi cùng khi tên lửa rơi xuống , chị có thể zoom vào cái tên lửa hơn 1 chút đc ko, màn hình nhỏ, nhìn ko rõ lắm, e fải coi mãi mới đoán ra đc là tên lửa đang rơi.:sm (6):

Jupiter

Moderator
-Anh Long hì hà hì hục! :D:D
-Tên lửa quay rất good, nhưng cho em hỏi có phải là tên lửa tách tầng không?

Lu đã sửa lại cái clip trên và để chất lượng tốt hơn so với trước 1 tí, nhưng bản gốc file .avi đến 123MB thì nặng quá. Đoạn mới này lu đã làm mờ thêm đoạn đầu và sửa lại chút tốc độ cho hợp lý hơn. Lu hôm trước có thử kỹ xảo phóng to ra nhưng mà chưa có được ổn lắm, phải mò thêm đã.

Đoạn clip sửa lại

VietAstro YouTube Player
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

M

manhluat93

Guest
Nếu đc a tuấn add thêm MOD [FLV] đi a :D !!! E sẽ dùng host của e up film lên cho các bạn xem nhanh hoặc down trực típ lun :D !!!

Code:
http://media.clip.vn/f3c270376d6936ae2c406c624390445e/481153d1/media10/fairydream/223817.flv
Link để các bác down đây , dùng FLV Player xem nhé :sm (62):

O

orionstar

Guest
Nếu đc a tuấn add thêm MOD [FLV] đi a
!!! E sẽ dùng host của e up film lên cho các bạn xem nhanh hoặc down trực típ lun
!!!
Luật, em post mod đó lên đây anh add vô cho

xuanhoa

Moderator
chính xác lun, lúc đầu coi tưởng tên lửa nhưng nhớ hum đó fóng có 1 cái tên lửa à, nhìn kĩ lại thấy nó là con chim:))...mốt phóng tên lửa fải để ý ko nhỡ bắn trúng e chim nào tội nghiệp=))

đạt cỡ trình độ mà bắn trúng chim thì cũng đỡ, mai mốt thất nghiệp cũng không bị đói

nhansu

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC
bơm được để bắn một con chim cũng gần chết rồi còn gì nữa:))

Jupiter

Moderator
Hoành tráng thật, chơi cả nhạc luôn nữa, nghe cứ như nhạc Jumong
Cái con chim.....em tưởng là tên lửa tách tầng =)), hèn gì...

Em coi mấy lần rồi nhưng chưa nhận xét :">
- Hình ảnh bản zip quá xấu =.= - chắc bản gốc sẽ đẹp
- Xem clip có vẻ chưa chuyêng nghiệp lắm - ko có logo hay tên tuổi của CLB gì cả
=+=

sao có logo hay tên tuổi được, đoạn clip nhỏ trên là đoạn cuối của clip tên lửa nước, khi nào hoàn tất xong các clip hướng dẫn rồi ghép chung vào và gắn logo vào. Bởi vậy giờ chưa có đâu

haianh_zeee

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC
cũng may là kjô chúng con chim
chúng cái mang con chim về nướng lên ăn thì tội nghiệp nó
mà anh Long dũng mãnh ghê ta
còn có kả nhạc nền cho video clip như một khúc Triler của phim hành động vậy