Chương trình Trại thiên văn lần IV(cũ)

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Skype162

Ðề: Chương trình Trại thiên văn lần IV

Em cũng là 1 thành viên mới kẻng, em không biết gì nhiều về kiến thức thiên văn, chỉ biết là mình yêu thích bầu trời đêm.
Nếu được cho em đăng ký 1 vé tham gia Trại Thiên văn lần IV này nhé anh chị!
Sẽ có rất nhiều bỡ ngỡ, em mong được hướng dẫn tận tình.
Cảm ơn anh chị.

Em: Nguyễn Nữ Hoàng Anh.
Số điện thoại: 0905 744 905

hoangminh

Ðề: Chương trình trại thiên văn lần IV final

Hình và tọa độ Trường Hải rerort trên Google Earth:

có vẻ hơi đắt nhi không biết được bao nhiêu người đi. Với lại có nhiều bạn ở xa thành phố thì sao mà đi được

khanhHAS

Moderator

chị Loan ơi HAS có 3 mống có đc full support ko nhỉ ;))

@Khánh: sao em nói là 5 mem vào trong này tham gia chứ, mà vừa vừa thôi chứ full support thì ...

faragona

Ui, lâu lắm mới có dịp, nhưng mà xem ra HAS chả được mấy người tham gia, toàn mắc bận với lại mắc học cả...

pvloc90

Thành Viên CLB Thiên Văn Nghiệp Dư TPHCM - HAAC

em nhớ là anh có nói với em em mà lên TP là anh bao em đi trại mà...giờ có cơ hội rồi đấy anh :D
Ôi trời ơi Khánh ơi! =))=))=)) Chú đi trại có 1 lần mà đã thề non hẹn biển thế này sao?=)) Để xem lần này có dám đi không nào?=))

Khánh em check xem HAS có bao nhiêu bạn đăng kí luôn nhé còn chuẩn bị đó em, ko biết Triều có trong nhóm 3 người của em ko

khanhHAS

Moderator

hiện tại e và a Lộc chắc chắn sẽ đi, chị Giang có thể sẽ có mặt ở SG để công tác, a Triều e chưa hỏi!. thêm 1 thành viên nữa cũng chưa chắc! e sẽ lên danh sách cụ thể!

Theo tin điện thoại thì đoàn đi tiền trạm Trảng cỏ gặp phải sấm chớp bão bùng khủng khiếp mà đến cho tận bây giờ vẫn chưa hoàn hồn.
Trảng cỏ có lẽ không phải là điểm đến thuận lợi (dù chỉ về tâm linh) cho chúng ta

Theo tin điện thoại thì đoàn đi tiền trạm Trảng cỏ gặp phải sấm chớp bão bùng khủng khiếp mà đến cho tận bây giờ vẫn chưa hoàn hồn.
Trảng cỏ có lẽ không phải là điểm đến thuận lợi (dù chỉ về tâm linh) cho chúng ta
Nói rõ hơn đi anh :sm (54):

dragon_claw_def

ơ anh có hứa à :sm (10):
em tên j` nhỉ?
Thế thì 10 cái khẩu trang đợt cúm ai gửi cho anh thế nhỉ??? Mới không nói chuyện một thời gian mà thế rồi...ngày trước ngày nào mình cũng nói chuyện mà...hixhix:sm (11):

Nói rõ hơn đi anh :sm (54):
Thì trên đường vào bị mắc mưa như trút nước, bị gió giật tung nhà trú mưa, bị sét quất cháy cái trụ gần đó suýt chết. Anh nghe tường thuật thế, còn như thế nào thì chờ đoàn về sẽ rõ hơn.
Tuy nhiên vào lúc này thì trời rất trong, cho thấy trảng cỏ lý tưởng đế ngắm thiên văn nếu không bị các yếu tố thời tiết.

@ anh Tuấn: giờ chưa vào mùa mưa mà, có thể là do đột xuất có giông thôi anh, tùy đoàn về quyết định

votientung

khiếp quá, lỡ không may chúng ta cắm ở đó đúng ngày có sấm sét thế thì... :(

pvloc90

Chú Khánh há miệng mắc quai với ẻm kìa.=))=))=))

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)