Ai cần gương 150f1400

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

dungbom

hien nay minh co 1 guong d150f1400 khong xai toi ai can minh cho.mua o quang tam. goi dien cho minh truoc de minh cam theo nha 0944627755

P_andromeda_h

Ðề: ai can guong 150f1400

Nhưng mình ko ở HCM, Bạn chuyển hàng ra rồi mình gjả tiền đầy đủ cho.

P_andromeda_h

Gjúp em với, em muốn 1 cái lắm rồi. Chỗ em ko bán mấy thứ này nên chj còn biết đặt hàng nơi khác. Anh gjúp em với.

is_no_good

Moderator

gương này có kèm thấu kính hiệu chỉnh ko vậy anh ?

dungbom

anh chỉ cho gương thôi, còn kính bổ trợ thì em phải tới Quang Tâm mua nha. vì anh chỉ có 1 cái kính bổ trợ, mà tới 2 gương

maybaygiay93

em đang cần 1 cái để tổ chức ngoại khoá cho trường học anh dungbom a em se lắp ráp và thiết kế thật đẹp cho em căn bản là chưa ai hiểu biết về lĩnh vực này nên em muốn phổ biến :sm:mong anh giúp cho em o tây nguyên xuống học o phú yên số điện thoại của em là 01684723193:sm:

anh cho ko lấy tiền ư
cho em địa chỉ em nhờ chị lấy giùm
chị em học ở tpHCM

dungbom

anh dũng ơi anh sao anh bán có cái gương cầu sao xài :D . anh phải bán một bô gồm gương và barlow trong focus lun.hihihihihi gương đẹp wa tiếc là em đang mài gương chứ ko là em xúc rui:sm (64)::sm (64)::sm (64):
anh cho khong lay tien. moi co duoc 1 cai nua. focus thi moi nguoi phai tu mua thoi

rockphonix

cho em đăng kí nha anh em đang ở HCM nè mà anh để gương đó cho em đc. ko
em có focus tu chế và barlow rồi
nếu đc. em cảm ơn rất nhiều(nghe mà tưởng anh đùa)

dungbom

anh dunng hao phong that do giup anh em trong dien dan dang thieu thon dung cu em that su cam on anh
Anh không hào phóng đâu. có 1 cái rồi còn dư thì anh cho ai đó thôi. chắc anh sẽ gửi cho các bạn o vùng Tây Nguyên, tại vì ở đó không có điều kiện. ai không nhận được thì thông cảm nha, anh chỉ có 1 cái thôi

rockphonix

sax em ở tây nguyên nè nhưng anh em ở sài gòn
thế có đc. ko em ở đak lăk nhưng ko ở thành phố mà
ở huyện ạnh để cho em cái kính nhé

ticoibibi2

Anh không hào phóng đâu. có 1 cái rồi còn dư thì anh cho ai đó thôi. chắc anh sẽ gửi cho các bạn o vùng Tây Nguyên, tại vì ở đó không có điều kiện. ai không nhận được thì thông cảm nha, anh chỉ có 1 cái thôi
A oi, a còn không vậy, cho em đi, e mới tập tành thuj....e ở Đà Lạt a ah....

qwesw

Tốt nhất là nên cho mình, mình đang để dành tiền mua gương 150mm mà mãi không xong
Mình ở Tphcm

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)